Embættismannatal umdæmisins

Embættismannatal umdæmisins

Embættismenn Kiwanishreyfingarinnar á Íslandi sem
starfað hafa í heimsstjórn hreyfingarinnar,

Evrópustjórn og umdæmisstjórn

Einar A. Jónsson Hekla-Reykjavík
Upphafsmaður Kiwanishreyfingarinnar á Íslandi
Svæðisstjóri Skandinavíu og Íslands  1965
Umdæmisstjóri. Skandinavíu og Íslands 1966-1967
Í Evrópuráði  KI 1965-1968
1. varaforseti  K.I.E. 1969
Meðstjórnandi  í K.I.E. 1969-1970

Páll H. Pálsson Katla-Reykjavík 
Svæðisstjóri Íslands 1969
Annar varaforseti KI-EF 1969-1970
Fyrsti varaforseti KI-EF 1970-1971
Forseti KI-EF 1971-1972
World secretariat  1971-1972
Fráfarandi forseti KI-EF 1972-1973

Bjarni B. Ásgeirsson, Nes-Seltjarnarnesi
Svæðisritari og féhirðir Íslands 1965-1967
Umdæmisritari Skandinavíu  1967
Svæðisstjóri Íslands 1968
Umdæmisstjóri Norden og Íslands 1970-1971
Í Evrópuráði KI-EF 1971-1972
Féhirðir KI-EF 1972-1973
Annar varaforseti KI-EF 1973-1974
Fyrsti varaforseti KI-EF 1974-1975
Kjörforseti KI-EF 1975-1976
Forseti KI-EF 1976-1977
World secretariat 1976-1977
Fráfarandi forseti KI-EF 1977-1978

Eyjólfur Sigurðsson Hekla-Reykjavík
Umdæmisstjóri Íslands  1974-1975
Fulltrúi í Evrópustjórn 1975-1977
Meðstjórnandi KI-EF  1977-1978
Féhirðir KI-Ef 1978-1979
Annar varaforseti KI-EF 1979-1980
Fyrsti varaforseti KI-EF 1980-1981
Kjörforseti KI-EF 1981-1982
Forseti KI-EF 1982-1983
Fráfarandi forseti KI-EF 1983-1984
Fulltrúi í heimsstjórn KI 1988-1993
Féhirðir KI 1993-1994
Kjörheimsforseti 1994-1995
Heimsforseti 1995-1996
Fráfarandi heimsforseti 1996-1997

Ævar Breiðfjörð Jörfi - Reykjavík
Umdæmisféhirðir   1977-1979
Umdæmisstjóri Íslands og Færeyja  1984-1985
Fulltrúi í Evrópustjórn KI-EF 1990-1992
Starfandi Evrópuforseti/kjörforseti KI-EF 1993-1994
Forseti KI-EF  1994-1995
Fráfarandi forseti/féhirðir KI-EF  1995-1996

Þorbjörn Karlsson Nes-Seltjarnarnesi
Svæðisstjóri Eddusvæðis (gamla) 1975-1976
Umdæmisstjóri Íslenska umdæmisins   1978-1979
Fulltrúi í Evrópuráði KI-EF  1982-1983
Meðstjórnandi KI-EF  1983-1985
Féhirðir KI-EF 1985-1987
Kjörforseti KI-EF   1987-1988
Forseti KI-EF 1988-1989
Fráfarandi forseti/féhirðir KI-EF 1989-1990

Ástbjörn Egilsson Esju-Reykjavík
Svæðisstjóri Ægissvæðis 1984-1985
Umdæmisritari 1987-1988
Umdæmisstjóri 1989-1990
Varaforseti KI-EF 1999-2000
Varaforseti KI-EF 2001-2002
Kjörforseti KI-EF  2002-2003
Forseti KI-EF 2003-2004
Fráfarandi forseti KI-EF 2004-2005

Ævifélagar K.I.

Bjarni B. Ásgeirsson  Nes-Seltjarnarnesi
Eyjólfur Sigurðsson  Hekla-Reykjavík
Grétar Hannesson  Elliði-Reykjavík
Ingvar Magnússon  Eldey-Kópavogi
Þorbjörn Karlsson  Nes-Seltjarnarnesi
Ævar Breiðfjörð Jörfi-Reykjavík
Bragi Stefánsson  Jörfi-Reykjavík
Bára Jacobsen  Harpa-Reykjavík
Sæmundur H. Sæmundsson  Elliði-Reykjavík
Gísli H. Árnason Höfði - Reykjavík
Sigurður R. Pétursson - Hekla Reykjavík

Fyrverandi umdæmisstjórar


Einar A. Jónsson Hekla - Reykjavík 1965-1967
Páll H. Pálsson Katla - Reykjavík svæðisstjóri Íslands 1969
Ásgeir Hjörleifsson Katla-Rv svæðisstjóri Íslands 1969-1970
Bjarni B. Ásgeirsson Nes - Seltjarnarnesi Norden-Ísland 1970-1971
Ásgeir Hjörleifsson Katla- Reykjavík 1971-1972
Ólafur J. Einarsson Hekla - Reykjavík 1972-1973
Haraldur Gíslason Askja - Vopnafirði 1973-1974
Eyjólfur Sigurðsson Hekla - Reykjavík 1974-1975
Ásgeir B. Guðlaugsson Hekla - Reykjavík 1975-1976
Bjarni Magnússon Eldborg - Hafnarfirði 1976-1977
Ólafur Jensson Esja - Reykjavík  1977-1978
Þorbjörn Karlsson Nes - Seltjarnarnesi 1978-1979
Hilmar Daníelsson Hrólfur - Dalvík 1979-1980
Guðmundur Óli Ólafsson Eldborg - Hafnarfirði 1980-1981
Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi 1981-1982
Hörður Helgason Dímon - Hvolsvelli 1982-1983
Jón K. Ólafson Hekla - Reykjavík 1983-1984
Ævar Breiðfjörð Jörfi - Reykjavík 1984-1985
Þór Ingólfsson Setberg - Garðabæ 1985-1986
Arnór L. Pálsson Eldey - Kópavogi 1986-1987
Aðalsteinn Aðalsteinsson Þyrill - Akranesi 1987-1988
Bragi Stefánsson Jörfi - Reykjavík 1988-1989
Ástbjörn Egilsson Esja - Reykjavík  1989-1990
Hermann Þórðarson Eldborg - Hafnarfirði 1990-1991
Steindór Hjörleifsson Elliði - Reykjavík 1991-1992
Finnbogi G. Kristjánsson Vífill - Reykjavík 1992-1993
Sæmundur H. Sæmundsson Elliði - Reykjavík 1993-1994
Grétar Jón  Magnússon Súlur - Ólafsfirði 1994-1995
Stefán R. Jónsson Eldey - Kópavogi 1995-1996
Örnólfur Þorleifsson Þyrill - Akranesi 1996-1997
Björn Ágúst Sigurjónsson Hekla - Reykjavík 1997-1998
Georg Þór Kristjánsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1998-1999
Guðmundur Pétursson Keilir - Keflavík 1999-2000
Gísli Helgi Árnason Höfði - Reykjavík 2000-2001
Ingþór H. Guðnason Elliði - Reykjavík 2001-2002
Valdimar Jörgenson Jörfi- -Reykjavík 2002-2003
Sigurgeir Aðalgeirsson Skjálfandi - Húsavík 2003-2004
Sigurður R. Pétursson Viðey - Reykjavík  2004-2005
Guðmunur K. Baldursson Ölver - Þorlákshöfn 2005-2006
Andrés K. Hjaltason Keilir - Keflavík 2006-2007
Gylfi Ingvarsson Hraunborg - Hafnarfirði 2007-2008
Matthías G Pétursson  Setberg - Garðabæ 2008 - 2009
Óskar Guðjónsson  Eldey - Kópavogi  2009 - 2010
Óskar Guðjónsson Eldey - Kópavogi  2010 - 2011
Ragnar Örn Pétursson  Keili Keflavík 2011 - 2012
Hjördís Harðardóttir Sólborg Hafnarfjörður 2012 - 2013
Dröfn Sveinsdóttir Sólborg Hafnarfjörður  2013 - 2014
Gunnlaugur Gunnlaugsson Básar Ísafjörður 2014 - 2015
Gunnsteinn Björnsson Drangey Sauðárkrókur 2015 - 2016

 

Fyrrverandi svæðisstjórar

Freyjusvæði
Snjólfur Fanndal  Katla Reykjavík  2011 - 2012
Snjólfur Fanndal  Katla Reykjavík  2012 - 2013
Bjarni Vésteinsson Þyrill Akranesi 2013 - 20141
Ragnar Eggertsson  Elliði Reykjavík 2014 - 2015 
Ólafur S. Sveinsson Katla Reykjavík 2015 - 2016

Færeyjasvæði
Elin Joenssen  Rósan Færeyjar          2011 - 2012
Petur Olivar í Hoyvik  Eysturoy Færeyjar 2012 - 2013
Björghédinn Jacobsen Eysturoy Færeyjar 2013 - 2014
Karin Jacobsen Rósan Færeyjar 2014 - 2015
Regin Strömsten Eysturoy Færeyjar 2015 - 2016
 

Eddusvæði
Arnór K.D. Hjálmarsson Hekla - Reykjavík 1970-1971
Ólafur J. Einarsson Hekla - Reykjavík 1971-1972
Þórir Hall Hekla - Reykjavík 1972-1973
Ásgeir B. Guðlaugsson Hekla - Reykjavík 1973-1974
Ólafur Jónsson Þyrill - Akranesi 1974-1975
Þorbjörn Karlsson Nes - Akranesi 1975-1976
Hjörtur Þórarinsson Jöklar - Borgarfirði 1976-1977
Svavar Sigurðsson Þyrill - Akranesi 1977-1978
Reynir Sigursteinsson Smyrill - Borgarnesi 1978-1979
Sverrir Hallgrímsson Jöklar - Borgarfirði 1979-1980
Halldór Jónsson Þyrill - Akranesi 1980-1981
Örnólfur Þorleifsson Þyrill - Akranesi 1981-1982
Guðni Sigurjónsson Jöklar -  Borgarfirði 1982-1983
Guðmundur Jónsson Smyrill - Borgarnesi 1983-1984
Trausti Magnússon Korri - Ólafsvík 1984-1985
Jóhannes K. Engilbertsson Þyrill - Akranesi 1985-1986
Trausti Eyjólfsson Jöklar - Borgarfirði 1986-1987
Magnús Guðjónsson Smyrill- Borgarnesi 1987-1988
Björn Arnaldsson Korri - Ólafsvík 1988-1989
Hinrik Haraldsson Þyrill - Akranesi 1989-1990
Sigurður Bjarnason Jöklar - Borgarnesi 1990-1991
Hafsteinn Sigmundsson Jörfi - Reykjavík 1991-1992
Árni H. Jóhannsson Katla - Reykjavík 1992-1993
Ólafur Þ. Jónsson  Smyrill - Borganesi 1993-1994
Sigurður Sigmannsson Vífill - Reykjavík 1994-1995
Páll Skúlason Þyrill - Akranesi 1995-1996
Gísli H. Árnason Höfði - Reykjavík 1996-1997
Bernharður Jóhannsson Jöklar - Borgarfirði 1997-1998
Valdimar Jörgenson Jörfi - Reykjavík 1998-1999
Þorlákur Jóhannsson Katla - Reykjavík 1999-2000
Guðbjörn Ásgeirsson Korri - Ólafsvík 2000-2001
Einar Óskarsson Smyrill - Borgarnesi 2001-2002
Sveinn Hallgrímsson Vífill - Reykjavík 2002-2003
Sigurður Jóhannsson Höfði - Reykjavík 2003-2004
Haukur Júlíusson Jöklar - Borgarfjörður 2004-2005
Guðmundur Helgi Guðjónsson Jörfi-Reykjavík 2005-2006
Hjálmar Hlöðbersson Katla - Reykjavík 2006-2007
Jón Hreiðarsson Smyrill -Borgarnesi  2007-2008
Helgi Straumfjörð  Kötluj - Reykjabíks  2008 - 2009
Jakob Marinósson  Höfða - Reykjavík  2009 - 2010
Jón Jakob Jóhannesson  Jörfi - Reykjavík 2010 - 2011
 

Grettissvæði
Sigurður Hafliðason Skjöldur - Siglufirði 1980-1981
Birgir Guðlaugsson Skjöldur - Siglufirði 1981-1982
Jónas Svavarsson Drangey - Sauðárkróki 1982-1983
Gunnar Sig. Sigurðsson Borgir - Blönduósi 1983-1984
Hreinn Júlíusson Skjöldur - Siglufirði 1984-1985
Ingimar Hólm Ellertsson Drangey - Sauðárkróki  1985-1986
Vilhjálmur Pálmason Borgir - Blönduósi 1986-1987
Birgir Björnsson Skjöldur - Siglufirði 1987-1988
Magnús Sverrisson Drangey - Sauðárkróki 1988-1989
Jóhann Sv. Jónsson Skjöldur - Siglufirði 1989-1990
Hallur Sigurðsson Drangey - Sauðárkróki 1990-1991
Salmann Kristjánsson Skjöldur - Siglufirði 1991-1992
Jóhannes Þórðarson Borgir - Blönduósi 1992-1993
Steinn L. Sigurðsson Drangey - Sauðárkróki 1993-1994
Arnar Ólafsson Skjöldur - Siglufirði 1994-1995
Steinn Ástvaldsson Drangey - Sauðárkróki 1995-1996
Steinar Baldursson Skjöldur - Siglufirði 1996-1997
Ragnar Guðmundsson Drangey - Sauðárkróki 1997-1998
Valbjörn Steingrímsson Skjöldur - Siglufirði 1998-1999
Stefán Páll Stefánsson Drangey - Sauðárkróki 1999-2000
Ómar Hauksson Skjöldur - Siglufirði 2000-2001
Jón M. Gunnarsson Mosfell - Mosfellsbæ 2001-2002
Jón Svavarsson Drangey - Sauðárkróki 2002-2003
Björn Jónasson Skjöldur - Siglufirði 2003-2004
Guðni Guðmundsson Mosfell - Mosfellsbæ 2004-2005
Gunnar S. Pétursson Drangey - Sauðárkrókur 2005-2006
Þórhallur Daníelsson Skjöldur Siglufirði 2006-2007
Sigurður Skarphéðinsson  Mosfell-Mosfellsbæ 2007-2008
Ingólfur Örn Guðmundsson  Drangey - Sauðárkróki  2008 - 2009
Guðmundur Skarphéðinsson  Skjöldur - Siglufirði 2009 - 2010
Erlendur Örn Fjeldsted  Mosfell - Mosfellsbær  2010 - 2011

Óðinssvæði
Jóhannes Sigvaldason Kaldbakur - Akureyri 1971-1972
Hilmar Daníelsson Hrólfur - Dalvík 1972-1973
Steinar Jónsson Skjöldur - Siglufirði 1973-1974
Haukur Haraldsson Kaldbakur - Akureyri 1974-1975
Júlíus Snorrason Hrólfur - Dalvík 1975-1976
Arnþór Björnsson Herðubreið - Mývatnssveit 1976-1977
Víglundur Pálsson Askja - Vopnafirði 1977-1978
Stefán Benediktsson Skjálfandi - Húsavík 1978-1979
Rafn Hjaltalín - Kaldbakur - Reykjavík 1979-1980
Ágúst Sigurlaugsson Súlur - Ólafsfirði 1980-1981
Bjarni Magnússon Grímur - Grímsey 1981-1982
Auðunn Benediktsson Faxi - Kópaskeri 1982-1983
Guðmundur Ingi Jónatansson Hrólfur - Dalvík 1983-1984
Snæbjörn Pétursson Herðubreið - Mývatnssveit 1984-1985
Sigurgeir Aðalgeirsson Skjálfandi - Húsavík 1985-1986
Hallgrímur Arason Kaldbakur - Akureyri 1986-1987
Grétar Jón Magnússon Súlur - Ólafsfirði 1987-1988
Þorlákur Sigurðsson Grímur - Grímsey 1988-1989
Gunnar Páll Ólason Faxi - Kópaskeri 1989-1990
Jóhann Ólafsson Hrólfur - Dalvík 1990-1991
Alfreð Pétursson Askja - Vopnafirði 1991-1992
Jóhannes Steingrímsson Herðubreið - Mývatnssveit 1992-1993
Brynjar Þ. Halldórsson Skjálfandi - Húsavík 1993-1994
Kristinn Örn Jónsson Kaldbakur - Akureyri 1994-1995
Sveinbjörn Árnason Súlur - Ólafsfirði 1995-1996
Hafliði Guðmundsson Grímur - Grímsey 1996-1997
Ólafur Árnason Hrólfur - Dalvík 1997-1998
Torfhildur Þorgeirsdóttir Embla - Akureyri 1998-1999
Ellert Aðalgeir Hauksson Herðubreið - Mývatnssveit 1999-2000
Þorsteinn Jónsson Skjálfandi - Húsavík 2000-2001
Þorgeir Jóhannesson Kaldbakur - Akureyri 2001-2002
Dónald Jóhannesson Grímur - Grímsey 2002-2003
Þórólfur Jónsson Hrólfur - Dalvík 2003-2004
Hjálmar Björgólfsson Askja - Vopnafjörður 2004-2005
Júlía B. Björnsdóttir Embla - Akureyri 2005-2006
Birgir Steingrímsson Herðubreið Mývatnssveit  2006-2007
Haukur Tryggvason Skjálfandi - Húsavík 2007-2008
Stefán Jónsson Kaldbak - Akureyri 2008 - 2009
Sigfús Jóhannesson  Grímur - Grímsey 2009 - 2010
Lára Einarsdóttir  Embla - Akureyri 2010 - 2011
Sigurjón Pálsson  Kaldbakur Akureyri 2011 - 2012
Gunnsteinn Björnsson  Drangey Sauðárkrókur  2012 - 2013
Guðmundur Karl Jóhannesson Skjálfandi Húsavík 2013 - 2014
Ólafur Jónsson Drangey Sauðárkróki  2014 - 2015
Steinn Ástvaldsson Drangey Sauðárkrókur 2015 - 2016
 

Sögusvæði
 
Haraldur Gíslason Askja - Vopnafirði  1970-1971
Kjartan B. Kristjánsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1971-1972
Sveinn Guðbjartsson Eldborg - Hafnarfirði 1972-1973
Kristinn Albertsson Katla- Reykjavík 1973-1974
Óskar Magnússon Búrfell - Selfossi  1974-1975
Guðmundur Karlsson Brú - Keflavíkurflugvelli  1975-1976
Jón Óskarsson, Helgafell - Vestmannaeyjum  1976-1977
Ríkharð Jónsson Ölver - Þorlákshöfn 1977-1978
Hörður Helgason Dímon - Hvolsvelli  1978-1979
Stefán Jónsson Búrfell - Selfossi  1979-1980
Atli Elíasson Helgafell - Vestmannaeyjum 1980-1981
Árni St. Hermannsson Ölver - Þorlákshöfn 1981-1982
Aðalbjörn Kjartansson Dímon - Hvolsvelli  1982-1983
Hákon Halldórsson Búrfell - Selfossi 1983-1984
Gunnlaugur Axelsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1984-1985
Guðmundur B. Baldursson Ölver - Þorlákshöfn 1985-1986
Jón Ögmundsson Dímon - Hvolsvelli  1986-1987
Hilmar Þ. Björnsson Búrfell - Selfossi 1987-1988
Guðni Grímsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1988-1989
Jóhannes Sigmundsson Gullfoss - Flúðum 1989-1990
Jóhann H. Sigmundsson Ölver - Þorlákshöfn 1990-1991
Helgi Geir Sigurgeirsson Ós - Höfn Hornafirði   1991-1992
Sigurður Sigurðsson Dímon - Hvolsvelli 1992-1993
Jón Ó. Vilhjálmsson Búrfell - Selfossi  1993-1994
Georg Þór Kristjánsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1994-1995
Eiríkur Þorgeirsson Gullfoss - Flúðum 1995-1996
Brynjólfur Ingi Guðmundsson Ölver - Þorlákshöfn 1996-1997
Haukur Sveinbjörnsson Ós - Hornafirði 1997-1998
Hrafn Sveinbjörnsson Búrfell - Selfossi  1998-1999
Runólfur Alfreðsson Helgafell - Vestmannaeyjum 1999-2000
Guðmundur Baldursson Ölver - Þorlákshöfn 2000-2001
Geir Þorsteinsson Ós - Hornafirði 2001-2002
Diðrik Haraldsson Búrfell - Selfossi  2002-2003
Guðmundur Jóhannsson Helgafell - Vestmannaeyjum 2003-2004
Hallgrímur Sigurðsson Ölver - Þorlákshöfn 2005-2006
Guðjón Jónsson Búrfelli- Selfossi  2006-2007
Birgir Sveinsson Helgafelli - Vestmannaeyjum 2007-2008
Stefán B Jónsson  Ós - Hornafirði  2008 - 2009
Sigurður Bjarnason  Ölver - Þorlákshöfn  2009 - 2010
Gísli Valtýsson  Helgafell - Vestmannaeyjum  2010 - 2011
Ágúst Magnússon  Búrfell - Selfoss  2011 - 2012
Pétur Jökull Hákonarson  Mosfell  Mosfellsbær  2012 - 2013
Geir Þorsteinsson Ós Hornafirði 2013 - 2014
Ólafur Guðmundsson Ölver Þorlákshöfn 2014 - 2015
Tómas Sveinsson Helgafell Vestmannaeyjum 2015 - 2016

 

Ægissvæði
Baldvin Njálsson Hof - Garði 1976-1977
Guðmundur Rúnar Guðmundsson Eldborg - Hafnarfirði 1977-1978
Jónas M. Guðmundsson Keilir - Keflavík 1978-1979
Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi  1979-1980
Jóhann Baldursson Eldey - Kópavogi 1980-1981
Þór Ingólfsson Setberg - Garðabæ 1981-1982
Unnar Már Magnússon Hof - Garði 1982-1983
Hermann Þórðarson Eldborg - Hafnarfirði  1983-1984
Ástbjörn Egilsson Boði - Grindavík 1984-1985
Hallbjörn Sævars Keilir - Keflavík 1985-1986
Björn Jóhannesson Eldey - Kópavogi 1986-1987
Matthías G. Pétursson Setberg - Garðabær 1987-1988
Ástvaldur Eiríksson Brú - Keflavíkurflugvelli 1988-1989
Tryggvi Þór Jónsson Eldborg - Hafnarfirði 1989-1990
Garðar Steinþórsson Hof - Garði 1990-1991
Magnús Jónasson Hraunborg - Hafnarfirði 1991-1992
Einar Már Jóhannesson Keilir - Keflavík 1992-1993
Stefán R. Jónsson Eldey - Kópavogi   1993-1994
Sigurður Axelsson Setberg - Garðabær  1994-1995
Sverrir Örn Kaaber Brú - Keflavíkurflugvelli 1995-1996
Ragnar Valdimarsson Eldborg - Hafnarfirði 1996-1997
Ragna Pétursdóttir Góa - Kópavogi 1997-1998
Vernharður A. Aðalsteinsson Eldey - Kópavogi 1998-1999
Andrés Kristinn Hjaltason Keilir - Keflavík 1999-2000
Oddný Ríkharðsdóttir Sólborg - Hafnarfirði 2000-2001
Gylfi Ingvarsson Hraunborg - Hafnarfirði 2001-2002
Reynir Friðþjófsson Eldey - Kópavogi 2002-2003
Guðmundur R. Þorvaldsson Setberg - Garðabæ 2003-2004
Dröfn Sveindóttir Sólborg - Hafnarfjörður  2004-2005
Bjarni Jónsson Eldey - Kópavogur 2005-2006
Ragnar Örn Pétursson Keilir - Keflavík 2006-2007
Gísli G. Gunnarsson Hraunborg - Hafnarfirði  2007-2008
Guðjón Guðnason  Eldborg - Kópavogi  2008 - 2009
Arnar Ingólfsson  Keilir - Reykjanesbæ  2009 - 2010
Hildisif Björgvinsdóttir  Sólborg - Hafnarfirði 2010 - 2011
Bergþór Ingibergsson  Eldborg - Hafnarfjörður  2011 - 2012
Konráð Konráðsson  Eldey  Kópavogur 2012 - 2013
Jóhanna M. Einarsdóttir Varða Reykjanesbæ 2013 - 2014
Magnús Eyjólfsson Hof Garði  2014 - 2015
Svavar Svavarsson Hraunborg Hafnarfirði 2015 - 2016

 

Þórssvæði 
Ólafur Jensson Esja- Reykjavík 1972-1973
Guðmundur Örn Guðmundsson Keilir - Keflavík 1973-1974
Karl Taylor Keilir - Keflavík 1974-1975
Andrés Guðmundsson Eldey - Kópavogi 1975-1976
Örn Egilsson Elliði - Reykjavík 1976-1977
Össur Aðalsteinsson Esja - Reykjavík 1977-1978
Jón K. Ólafsson Hekla - Reykjavík 1978-1979
Ingþór H. Guðnason Elliði - Reykjavík 1979-1980
Birgir Vigfússon Nes - Seltjarnarnesi 1980-1981
Bragi Stefánsson Jörfi - Reykjavík 1981-1982
Kristinn Arason Katla - Reykjavík 1982-1983
Þorsteinn Eyjólfsson Geysir - Mosfellsbæ 1983-1984
Arnljótur Guðmundsson Esja - Reykjavík 1984-1985
Þorsteinn Sigurðsson Hekla - Reykjavík 1985-1986
Steindór Hjörleifsson Elliði - Reykjavík 1986-1987
Hilmar Svavarsson Katla - Reykjavík 1987-1988
Finnbogi G. Kristjánsson Vífill - Reykjavík 1988-1989
Benóný Pétursson Nes - Seltjarnarnesi 1989-1990
Sigurður R. Pétursson Viðey - Reykjavík 1990-1991
Árni Sædal Geirsson Básar - Ísafirði  1991-1992
Björn Baldvinsson Geysir - Mosfellsbæ 1992-1993
Guðmundur B. Hagalínsson Þorfinnur - Flateyri 1993-1994
Heiðar Elímarsson Esja - Reykjavík 1994-1995
Soffía Jacobsen Harpa - Reykjavík 1995-1996
Sigmundur Tómasson Elliði - Reykjavík 1996-1997
Ólafur G. Karlsson Hekla - Reykjavík 1997-1998
Guðjón Helgason  Nes - Seltjarnarnesi  1998-1999
Kristján R. Finnbogason Básar - Ísafirði 1999-2000
Björn Ingi Rafnsson Geysir - Mosfellsbæ 2000-2001
Guðmundur Pétursson Esja - Reykjavík 2001-2002
Ólafur Þ. Guðmundsson Geysir - Reykjavík 2002-2003
Sverrir Karlsson Esja - Reykjavík 2003-2004
Guðmundur Oddgeir Indriðason Hekla - Reykjavík 2004-2005
Geir Guðmundsson Viðey/Hekla - Reykjavík 2005-2006
Lúðvík Leóson Elliði - Reykjavík 2006-2007
Gunnlaugur Gunnlaugsson Básar - Ísafirði  2007-2008
Eiríkur Ingvarsson  Thorshavn - Færeyjar 2008 - 2009
Jón Eiríksson  Geysir - Mosfellsbæ  2009 - 2010
Ingólfur Friðgeirsson  Hekla - Reykjavík  2010 - 2011

Fyrrverandi umdæmisritarar

Ólafur J. Einarsson Norden District Hekla - Reykjavík 1970-1971
Ólafur Jensson Esja - Reykjavík  1971-1972
Eyjólfur Sigurðsson Hekla - Reykjavík 1972-1973
Jón K. Ólafsson Hekla - Reykjavík 1973-1974
Guðmundur Vésteinsson Þyrill - Akranesi  1974-1975
Björn Samúelsson Keilir - Keflavík 1975-1976
Guðmundur Óli Ólafsson Eldborg - Hafnarfirði 1976-1978
Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi  1978-1979
Kjartan B. Kristjánsson Kaldbakur - Akureyri 1979-1980
Arnór Pálsson Eldey - Kópavogi 1980-1982
Ríkharð Jónsson Ölver - Þorlákshöfn 1982-1983
Sveinn Hallgrímsson Vífill - Reykjavík 1983-1984
Hermann Þórðarson Eldborg - Hafnarfirði  1984-1985
Sigurður Ingibergsson Setberg - Garðabæ 1985-1986
Jóhann Baldursson Eldey - Kópavogi 1986-1987
Ástbjörn Egilsson Boði - Grindavík 1987-1988
Steindór Hjörleifsson Elliði - Reykjavík 1988-1989
Stefán R. Jónsson Eldey - Kópavogi  1989-1990
Björn Jóhannesson Eldey - Kópavogi 1990-1991
Sæmundur H. Sæmundsson Elliði - Reykjavík  1991-1992
Grétar Jón Magnússon Súlur - Ólafsfirði  1992-1993
Sigurður Pálsson Höfði - Reykjavík 1993-1994
Þyrí Marta Baldursdóttir Harpa - Reykjavík 1994-1995
Guðmundur Pétursson Keilir - Keflavík 1995-1996
Bjarni Vésteinsson Þyrill - Akranesi  1996-1997
Gísli Helgi Árnason Höfði - Reykjavík  1997-1998
Björn Baldvinsson Þorfinni - Flatey 1998-1999
Einar M. Jóhannesson Keilir - Keflavík 1999-2000
Soffía Jacobsen Harpa - Reykjavík 2000-2001
Björn Ingi Rafnsson Geysir - Mosfellsbæ 2001-2002
Guðmundur Guðfinnsson Jörfi - Reykjavík 2002-2003
Jóhannes Steingrímsson Herðubreið - Mývatnssveit 2003-2004
Arnaldur Mar Bjarnason Eldey - Kópavogur 2004-2005
Dröfn Sveindóttir Sólborg - Hafnarfjörður  2005-2006
Óskar Guðjónsson Eldey - Kópavogur 2006 - 2007
Inga S. Guðbjartsdóttir  Sólborg - Hafnarfirði 2007 - 2008
Hjördís Harðardóttir  Sólborg - Hafnarfirði  2008 - 2009
Hjördís Harðardóttir Sólborg - Hafnarfirði 2009 - 2010
Hjördís Harðardóttir Sólborg - Hafnarfirði 2010 - 2011
Benóný Arnar Guðmundsson - Keili Keflavík 2011 - 2012
Hörður Baldvinsson  Mosfell - Mosfellsbær  2012 - 2013
Hildisif Björgvinsdóttir Sólborg Hafnarfjörður 2013 - 2014
Kristján Jóhannsson Básar Ísafjörður  2014 - 2015
Jóhanna María Einarsdóttir Varða Reykjanesbæ 2015-2016

Fyrrverandi umdæmisféhirðar

Njáll Þorsteinsson Nes - Seltjarnarnesi  1970-1971
Ásgeir B. Guðlaugsson Hekla - Reykjavík 1971-1972
Bjarni Magnússon Eldborg - Hafnarfirði  1972-1973
Axel Bender Hekla - Reykjavík 1973-1977
Ævar Breiðfjörð Jörfi - Reykjavík 1977-1979
Arnór l. Pálsson Eldey - Kópavogi 1979-1980
Aðalsteinn Aðalsteinsson Þyrill - Akranesi  1980-1981
Ingþór H. Guðnason Elliði - Reykjavík 1981-1982
Axel Bender Hekla - Reykjavík 1982-1983
Daníel Arason Keilir - Keflavík  1983-1984
Örnólfur Þorleifsson Þyrill - Akranesi 1984-1985
Bragi Stefánsson Jörfi - Reykjavík 1985-1986
Kristinn Arason Katla - Reykjavík 1986-1987
Sigurður Guðmundsson Esja - Reykjavík 1987-1988
Árni H. Jóhannsson Katla - Reykjavík  1988-1989
Árni Björgvinsson Keilir - Keflavík 1989-1990
Sæmundur H. Sæmundsson Elliði - Reykjavík 1990-1991
Guðmundur Pétursson Esja - Reykjavík 1991-1992
Björn Ágúst Sigurjónsson Viðey - Reykjavík  1992-1993
Garðar Steinþórsson Hof - Garði 1993-1994
Sigurgeir Aðalgeirsson Skjálfandi - Húsavík 1994-1995
Björn Jóhannesson Eldey - Kópavogi   1995-1996
Sigurður Steinarsson Esja - Reykjavík 1996-1997
Sigurður R. Pétursson Hekla - Reykjavík 1997-1998
Sigurgeir Aðalgeirsson Skjálfandi - Húsavík 1998-1999
Karl Antonsson Keilir - Keflavík 1999-2000
Hlynur Árnason Höfði - Reykjavík 2000-2001
Lúðvík Leósson Elliði - Reykjavík  2001-2002
Hlynur Árnason Höfði - Reykjavík 2002-2003
Kristinn Örn Jónsson Kaldbakur - Akureyri 2003-2004
Oddný Ríkharðsdóttir Sólborg - Hafnarfjörður 2004-2005
Ómar Hauksson Skjöldur - Siglufjörður 2005-2006 
Arnar Ingólfsson Keilir - Keflavík  2006 - 2007
Svavar Svavarsson Hraunborg - Hafnarfirði  2007 - 2008
Sigurður Ingibergsson  Setberg - Garðabæ  2008 - 2009
Atli Þórsson  Eldey - Kópavogi  2009-2010
Atli Þórsson  Eldey - Kópavogi  2010 - 2011
Birgir Sveinsson Helgafelli - Vestmannaeyjum 2011 - 2012
Guðbjörg Pálsdóttir  Sólborg - Hafnarfjörður  2012 - 2013
Eyþór K. Einarsson Eldey Kópavogur  2013 - 2014
Eyþór K. Einarsson Eldey Kópavogur 2014 - 2015
Magnús Helgason Drangey Sauðárkrókur 20145 - 2016

Fyrrverandi erlendir ritarar umdæmisstjórnar

Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi  1974-1981
Bogi Arnar Finnbogason, Vífill - Reykjavík  1983-1984
Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi 1984-1997
Finnbogi G. Kristjánsson Vífill - Reykjavík 1997-1999
Ingvar Magnússon Eldey - Kópavogi 1999-2001
Björn Gíslason Mosfell - Mosfellsbæ 2001-2003
Anna María Guðlaugsdóttir Brú Keflavíkurflugvelli   2003-2004
Óskar Guðjónsson Eldey - Kópavogur  2004-2006
Ómar Hauksson  Skjöldur - Siglufirði 2006 - 2007
Óskar Guðjónsson Eldey - Kópavogur 2007 - 2008
Geir Hlíðberg Guðmundsson  Hekla - Reykjavík 2008 - 2009
Ómar Hauksson  Skjöldur - Siglufirði  2009 - 2010
Ómar Hauksson  Skjöldur - Siglufirði 2010 - 2011
Emelía Dóra Guðbjartsdóttir Sólborg - Hafnarfirði 2011 - 2012
Tómas Sveinsson  Helgafell - Vestmannaeyjar  2012 - 2013
Tómas Sveinsson Helgafell - Vestmannaeyjar 2013 - 2014 - 2015
Tómas Sveinsson Helgafell Vestmannaeyjar  2014

Þingstaðir umdæmisins  Ísland-Færeyja

1.   þing 1971    Reykjavík 
2.   þing 1972    Reykjavík 
3.   þing 1973    Akureyri 
4.   þing 1974    Seltjarnarnes
5.   þing 1975    Hornafjörður  
6.   þing 1976    Reykjavík
7.   þing 1977    Reykjavík
8.   þing 1978    Laugar 
9.   þing 1979    Borgarfjörður
10. þing 1980    Akureyri 
11. þing 1981    Laugarvatn
12. þing 1982    Reykjavík
13. þing 1983    Vestmannaeyjar
14. þing 1984    Reykjavík
15. þing 1985    Akureyri
16. þing 1986    Reykjavík
17. þing 1987    Kópavogur
18. þing 1988    Reykjavík
19. þing 1989    Akureyri
20. þing 1990    Reykjavík
21. þing 1991    Reykjavík
22. þing 1992    Reykjavík
23. þing 1993    Reykjavík
24. þing 1994    Akureyri
25. þing 1995    Reykjavík
26. þing 1996    Kópavogur
27. þing 1997    Reykjavík
28. þing 1998    Reykjavík
29. þing 1999    Akureyri
30. þing 2000    Reykjanesbær
31. þing 2001    Torshavn Færeyjar
32. þing 2002    Selfoss
33. þing 2003    Reykjavík
34. þing 2004    Mývatnssveit / Húsavík
35. þing 2005    Garðabær
36. þing 2006    Ísafjörður
37. þing 2007    Reykjavík
38. þing 2008    Sauðárkrókur (Vorþing) 
39. þing 2009    Reykjavík
40. þing 2010    Kópavogur
41. þing 2011    Höfn Hornafirði
42. þing 2012    Reykjanesbær
43. þing 2013    Hafnarfjörður
44. þing 2014    Kópavogur
45. þing 2015    Vestmannaeyjar
46. þing 2016    Reykjavík
47. þing 2017    Akureyri

 

 

Nýjustu færslur

Blog Message

Landsmót Kiwanis í Golfi úrslit !

Landsmót Kiwanis í golfi var haldið á Þorlákshafnarvelli í gær sunnudaginn 30. júlí. Leikinn var höggleikur með og án forgjafar fyrir K..
Blog Message

Góðgerðargolfmót Eldeyjar 2017

Góðgerðargolfmótið var haldið í níunda sinn 15. júni síðastliðinn. Eins og undanfarin ár rennur allur ágóði af mótinu til Ljóssins. ..
Blog Message

Ferðalýsing Frakklandsferðar (Gylfi Ingvarsson)

Dagur 1. Lagt af stað frá Leifstöð í 12 daga ferðalag með 40 Kiwanisfélögum og mökum um Frakkland og setu á Heimsþingi Kiwanis 2017 í Pa..
Blog Message

Styrktarsjóður Kiwanis styrkir landsöfnunia “ Vinátta í verki “

Styrktarsjóður Kiwanis hefur ákveðið að leggja hálfa miljón króna í landsöfnunina “Vinátta í verki “ sem er vegna flóðanna í Grænla..
Blog Message

Sterkasti fatlaði maður heims !

18. júní var keppt um sterkasta fatlaðamann heims og fór mótið fram í Hafnarfirði í tengslum við Víkingahátíðina sem haldin er þar árl..
Meira...
Umdæmisþing á Akureyri 22. sept 2017 klukkan 10:00


Umdæmisstjórnarfundur á Akureyri 23. sept 2017 klukkan 12:00


Evrópuþing 2018 24. maí 2018 klukkan 12:00


Sjá alla viðburði